Tất cả sản phẩm
Kewords [ sintered porous metal filter element ] trận đấu 44 các sản phẩm.
Bộ lọc thiêu kết phân phối lỗ chân lông đồng nhất Tuổi thọ trung bình dài
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc thiêu kết phân phối lỗ chân lông đồng nhất Tuổi thọ trung bình dài |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Hộp lọc thiêu kết có thể khử trùng ở nhiệt độ cao Chi phí vận hành thấp hơn
| Tên sản phẩm: | Hộp lọc thiêu kết có thể khử trùng ở nhiệt độ cao Chi phí vận hành thấp hơn |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Nến lọc thiêu kết giảm áp suất thấp Tốc độ dòng chảy cao
| Tên sản phẩm: | Nến lọc thiêu kết giảm áp suất thấp Tốc độ dòng chảy cao |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Cấu trúc lưới thiêu kết nhiều lớp Bộ lọc lưới kim loại Tuổi thọ cao
| Tên sản phẩm: | Cấu trúc lưới thiêu kết nhiều lớp Bộ lọc lưới kim loại Tuổi thọ cao |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại, thép không gỉ, 316, SS 304, ss 316L bột kim loại xốp |
| Hình dạng lỗ: | Vuông, Tròn, Kim cương, Tùy chỉnh, Lục giác |


