Tất cả sản phẩm
Kewords [ sintered porous metal filter element ] trận đấu 44 các sản phẩm.
Phần tử lọc bằng thép không gỉ chống rỉ Chống bẩn
| Tên sản phẩm: | Phần tử lọc bằng thép không gỉ chống rỉ Chống bẩn |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại, thép không gỉ, 316, SS 304, ss 316L bột kim loại xốp |
| đánh giá bộ lọc: | Lưới lọc 99%,30%-54%,27%-80%, 98%, trên 80% |
Bộ lọc thiêu kết vỏ chịu áp suất cao Khả năng chịu nhiệt trung bình
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc thiêu kết vỏ chịu áp suất cao Khả năng chịu nhiệt trung bình |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại, thép không gỉ, 316, SS 304, ss 316L bột kim loại xốp |
| đánh giá bộ lọc: | Lưới lọc 99%,30%-54%,27%-80%, 98%, trên 80% |
Quá trình thiêu kết chính xác Bộ lọc thiêu kết Nến kháng dòng chảy thấp
| Tên sản phẩm: | Quá trình thiêu kết chính xác Bộ lọc thiêu kết Nến kháng dòng chảy thấp |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Nến lọc thiêu kết giảm áp suất thấp Tốc độ dòng chảy cao
| Tên sản phẩm: | Nến lọc thiêu kết giảm áp suất thấp Tốc độ dòng chảy cao |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Khả năng giữ bụi cao Bộ lọc thiêu kết Nến Thiết kế cấu trúc nhỏ gọn
| Tên sản phẩm: | Khả năng giữ bụi cao Bộ lọc thiêu kết Nến Thiết kế cấu trúc nhỏ gọn |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Không dễ làm tắc nghẽn nến lọc thiêu kết Tương thích với nhiều bộ lọc khác nhau
| Tên sản phẩm: | Không dễ làm tắc nghẽn nến lọc thiêu kết Tương thích với nhiều bộ lọc khác nhau |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Không dễ làm tắc nghẽn nến lọc thiêu kết Thích hợp cho lọc chất lỏng
| Tên sản phẩm: | Không dễ làm tắc nghẽn nến lọc thiêu kết Thích hợp cho lọc chất lỏng |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Hiệu quả lọc cao Bộ lọc thiêu kết trung bình Không đổ phương tiện
| Tên sản phẩm: | Hiệu quả lọc cao Bộ lọc thiêu kết trung bình Không đổ phương tiện |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Không có ô nhiễm thứ cấp Bộ lọc thiêu kết Phương tiện thích hợp cho lọc khí
| Tên sản phẩm: | Không có ô nhiễm thứ cấp Bộ lọc thiêu kết Phương tiện thích hợp cho lọc khí |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Bộ lọc thiêu kết bền và chống mài mòn Thích hợp cho môi trường chân không
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc thiêu kết bền và chống mài mòn Thích hợp cho môi trường chân không |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |


