Tất cả sản phẩm
Kewords [ wire mesh filter tube ] trận đấu 88 các sản phẩm.
Bộ lọc thiêu kết kháng dòng chảy thấp Trung bình Không đổ phương tiện
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc thiêu kết kháng dòng chảy thấp Trung bình Không đổ phương tiện |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt Tiêu chuẩn thiêu kết Bộ lọc nến phân phối chất lỏng thống nhất
| Tên sản phẩm: | Kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt Tiêu chuẩn thiêu kết Bộ lọc nến phân phối chất lỏng thống nhất |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Nến lọc thiêu kết hiệu quả về mặt chi phí Sử dụng lâu dài
| Tên sản phẩm: | Nến lọc thiêu kết hiệu quả về mặt chi phí Sử dụng lâu dài |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Cấu trúc sợi kim loại thiêu kết Nến lọc thiêu kết Chi phí vận hành thấp hơn
| Tên sản phẩm: | Cấu trúc sợi kim loại thiêu kết Nến lọc thiêu kết Chi phí vận hành thấp hơn |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Phần tử lọc kim loại thiêu kết cấp công nghiệp với kích thước micron 1-1000um
| Tên sản xuất: | Bộ lọc thiêu kết |
|---|---|
| Chìa khóa: | Cấp công nghiệp với kích thước micron 1-1000um |
| Tính thấm không khí: | ≥600 l / dm² / phút |
Phần tử lọc dây nêm có độ tin cậy cao Nhỏ gọn và nhẹ
| Tên sản phẩm: | Phần tử lọc dây nêm có độ tin cậy cao Nhỏ gọn và nhẹ |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại, thép không gỉ, 316, SS 304, ss 316L bột kim loại xốp |
| đánh giá bộ lọc: | Lưới lọc 99%,30%-54%,27%-80%, 98%, trên 80% |
Cấu trúc chắc chắn và bền bỉ Phương tiện lọc kim loại Tuổi thọ cao
| Tên sản phẩm: | Cấu trúc chắc chắn và bền bỉ Phương tiện lọc kim loại Tuổi thọ cao |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại, thép không gỉ, 316, SS 304, ss 316L bột kim loại xốp |
| đánh giá bộ lọc: | Lưới lọc 99%,30%-54%,27%-80%, 98%, trên 80% |
Dễ dàng làm sạch Phần tử lọc bằng thép không gỉ có thể tái sử dụng
| Tên sản phẩm: | Dễ dàng làm sạch Phần tử lọc bằng thép không gỉ có thể tái sử dụng |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại, thép không gỉ, 316, SS 304, ss 316L bột kim loại xốp |
| đánh giá bộ lọc: | Lưới lọc 99%,30%-54%,27%-80%, 98%, trên 80% |
Cấu trúc chắc chắn và bền bỉ Phần tử lọc sợi kim loại Không bị bong sợi
| Tên sản phẩm: | Cấu trúc chắc chắn và bền bỉ Phần tử lọc sợi kim loại Không bị bong sợi |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại, thép không gỉ, 316, SS 304, ss 316L bột kim loại xốp |
| đánh giá bộ lọc: | Lưới lọc 99%,30%-54%,27%-80%, 98%, trên 80% |
Hiệu ứng lọc nhất quán Phương tiện lọc kim loại Dễ dàng làm sạch và tái sử dụng
| Tên sản phẩm: | Hiệu ứng lọc nhất quán Phương tiện lọc kim loại Dễ dàng làm sạch và tái sử dụng |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại, thép không gỉ, 316, SS 304, ss 316L bột kim loại xốp |
| đánh giá bộ lọc: | Lưới lọc 99%,30%-54%,27%-80%, 98%, trên 80% |


