Tất cả sản phẩm
Không dễ làm tắc nghẽn nến lọc thiêu kết Tương thích với nhiều bộ lọc khác nhau
| Tên sản phẩm: | Không dễ làm tắc nghẽn nến lọc thiêu kết Tương thích với nhiều bộ lọc khác nhau |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Độ ổn định hóa học tốt Phương tiện lọc kim loại đáp ứng tiêu chuẩn quốc tế
| Tên sản phẩm: | Độ ổn định hóa học tốt Phương tiện lọc kim loại đáp ứng tiêu chuẩn quốc tế |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép không gỉ, 304.316, Kim loại, 430 |
| Kiểu: | Lưới dệt, dây vải, xi lanh lọc, đĩa lọc, lưới kim loại đục lỗ |
Lưới dệt kim chất lượng cấp công nghiệp Thân thiện với môi trường
| Tên sản phẩm: | Lưới dệt kim chất lượng cấp công nghiệp Thân thiện với môi trường |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại, thép không gỉ, 316, SS 304, ss 316L bột kim loại xốp |
| Hình dạng lỗ: | Vuông, Tròn, Kim cương, Tùy chỉnh, Lục giác |
Hiệu suất chống trượt Lưới kim loại đục lỗ Vật liệu thân thiện với môi trường
| Tên sản phẩm: | Hiệu suất chống trượt Lưới kim loại đục lỗ Vật liệu thân thiện với môi trường |
|---|---|
| Ứng dụng: | Bộ lọc, Màn hình, Lưới bảo vệ, trang trí, Tường rèm |
| Vật liệu: | Dây thép không gỉ, Lưới dây đen, Thép carbon thấp, Tấm nhôm, Tấm sắt |
Giỏ lưu trữ lưới vật liệu chống lão hóa Dễ dàng cài đặt
| chi tiết đóng gói: | Hộp dệt |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 20-25 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
Cấu trúc chắc chắn và bền bỉ Phương tiện lọc kim loại Tuổi thọ cao
| Tên sản phẩm: | Cấu trúc chắc chắn và bền bỉ Phương tiện lọc kim loại Tuổi thọ cao |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại, thép không gỉ, 316, SS 304, ss 316L bột kim loại xốp |
| đánh giá bộ lọc: | Lưới lọc 99%,30%-54%,27%-80%, 98%, trên 80% |
Bộ lọc kim loại thiêu kết có thể khử trùng ở nhiệt độ cao Thích hợp cho lọc chất lỏng
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc kim loại thiêu kết có thể khử trùng ở nhiệt độ cao Thích hợp cho lọc chất lỏng |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Kích thước lỗ đồng nhất Bộ lọc lưới thiêu kết để tách nước dầu
| Tên sản phẩm: | Kích thước lỗ đồng nhất Bộ lọc lưới thiêu kết để tách nước dầu |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại, thép không gỉ, nylon, 316L, thép cacbon |
| Cách sử dụng: | Bộ lọc chất lỏng,Bộ lọc không khí,Chất lỏng-lỏng,bộ lọc xe hơi,Bộ lọc rắn |
Bộ lọc lưới thép không gỉ cấp thực phẩm Dễ dàng làm sạch
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc lưới thép không gỉ cấp thực phẩm Dễ dàng làm sạch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu thép không gỉ |
| Kích thước khẩu độ: | 20 Micron đến 200 Micron |
Mật độ thấp Tùy chọn kim loại dệt kim lưới bề mặt mịn
| Tên sản phẩm: | Mật độ thấp Tùy chọn kim loại dệt kim lưới bề mặt mịn |
|---|---|
| Dây dia: | 0,15-0,32 mm |
| Đặc trưng: | Linh hoạt, bền, chống ăn mòn |
