Tất cả sản phẩm
Độ chính xác lọc 2-200um Lưới thép không gỉ Dễ lắp đặt Chống ăn mòn Tính năng
| độ dày: | 6-12MM |
|---|---|
| kích thước mở: | Từ 2micron đến 5000micron |
| BẢO TRÌ: | Bảo trì thấp |
Mạng lọc thép không gỉ có kích thước khác nhau cho hiệu suất lọc tối ưu
| Lọc đảm bảo: | 2-200um |
|---|---|
| Cài đặt: | Dễ dàng cài đặt |
| Xếp hạng micron: | Thay đổi theo số lượng lưới |
Lưới lọc thép không gỉ chống ăn mòn tuyệt vời cho lọc chất lỏng hoặc khí
| Cách sử dụng: | Lọc chất lỏng hoặc khí |
|---|---|
| Chịu nhiệt độ: | Cao |
| Xếp hạng micron: | Thay đổi theo số lượng lưới |
Lưới lọc thép không gỉ dày 6-12mm Chống ăn mòn Mẫu miễn phí
| Vật mẫu: | Miễn phí |
|---|---|
| BẢO TRÌ: | Bảo trì thấp |
| kích thước mở: | Từ 2micron đến 5000micron |
Chống nhiệt độ cao Ss Mesh Filter Chống ăn mòn tuyệt vời
| Xếp hạng micron: | Thay đổi theo số lượng lưới |
|---|---|
| Kích thước khẩu độ: | 20 Micron đến 200 Micron |
| độ dày: | 6-12MM |
Giỏ lưới thép không gỉ 304 màu bạc chống gỉ dễ vệ sinh
| Dễ dàng làm sạch: | Chống rỉ sét và dễ lau chùi |
|---|---|
| Ứng dụng: | Kho |
| đường kính lỗ: | 3 mm, 5 mm, 8 mm và tùy chỉnh |
Phong cách dệt lưới thép thô khí lỏng được tùy chỉnh
| Kiểu dệt: | Đồng nghiệp của kim loại và chất xơ |
|---|---|
| Mở lưới: | 0,5mm-5mm |
| Loại dệt: | Đan |
200-400mm đường kính vòng đan kim loại lưới cho các giải pháp lọc công nghiệp
| Kiểu dệt: | Đồng nghiệp của kim loại và chất xơ |
|---|---|
| Dây dia: | 0,15-0,32 mm |
| Loại dệt: | Đan |
Sức bền Sợi lưới đan được sản xuất cho lọc công nghiệp Loại tách đồng Sợi lưới đan
| Tên sản phẩm: | Độ bền Lưới dệt kim Lưới kim loại được chế tạo để tách lọc công nghiệp |
|---|---|
| đánh giá bộ lọc: | 90% |
| Người mẫu: | 200-400 |
Lưới dây dệt kim đường kính 0.15-0.32 MM Lọc tùy chỉnh
| Mở lưới: | 0,5mm-5mm |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Được sử dụng như lọc không khí và chất lỏng. |
| Người mẫu: | 200-400 |
