Tất cả sản phẩm
Bộ lọc Stainless Steel Dây lưới đan cho Quảng trường hoặc vòng tròn công nghiệp lọc
| Tên sản xuất: | Lưới dệt kim |
|---|---|
| Chìa khóa: | Lưới bằng thép không gỉ bằng thép không gỉ cho hình vuông hoặc vòng tròn lọc công nghiệp |
| chiều rộng: | 6mm-1000mm |
Lưới thép không gỉ dệt kim kiểu dệt 6MM-1000MM dùng cho lọc
| Chìa khóa: | Phong cách dệt đồng bộ kim loại và sợi cho bộ lọc |
|---|---|
| Tên sản xuất: | Lưới dệt kim |
| Kiểu: | Tròn, hình vuông hoặc vòng tròn |
Lưới thép đan chống ăn mòn, dẻo, kích thước mắt lưới 0.5mm-5mm
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc lưới dệt kim |
|---|---|
| Chìa khóa: | Xếp hạng lọc để lọc vượt trội |
| Dây dia: | 0,15-0,32 mm |
Không khí và chất lỏng thép không gỉ đan dây lưới kiểu dệt đan lưới đồng
| đánh giá bộ lọc: | 90% |
|---|---|
| Người mẫu: | 200-400 |
| chiều rộng: | 6mm-1000mm |
4 sợi Sợi đan đồng 10mm đến 1500mm chiều rộng cho chưng cất
| Tên sản xuất: | 4 dây chưng cất đồng |
|---|---|
| Từ khóa: | Lưới dệt kim |
| Hình dạng dây: | dây tròn hoặc phẳng |
Quad hoặc Circle đồng đan dây lưới tùy chỉnh chống ăn mòn
| Dây dia: | 0,15-0,32 mm |
|---|---|
| Đặc trưng: | Linh hoạt, bền, chống ăn mòn |
| Chiều dài lưới: | 30 Mét MỖI CUỘN |
Cuộn lưới thép đan tùy chỉnh 30M Chiều rộng 6mm đến 1000mm
| Loại dệt: | Đan |
|---|---|
| Dây dia: | 0,15-0,32 mm |
| Người mẫu: | 200-400 |
Lưới thép đan 0.15-0.32 MM Bền bỉ và Đa dụng Hiệu suất lọc 90%
| chiều rộng: | 6mm-1000mm |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Được sử dụng như lọc không khí và chất lỏng. |
| Đặc trưng: | Linh hoạt, bền, chống ăn mòn |
40% khu vực mở đâm sắt đồ trang trí tấm kim loại lỗ
| Hình dạng lỗ: | Tròn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ |
| Xử lý bề mặt: | sơn tĩnh điện |
Staggered trang trí tấm kim loại lỗ 0.5mm Mô hình lỗ tùy chỉnh
| Hình dạng lỗ: | Tròn |
|---|---|
| Khu vực mở: | 40% |
| Kích thước lề: | 0,5mm |
