Tất cả sản phẩm
Kewords [ sintered mesh filter ] trận đấu 118 các sản phẩm.
Phân tử lưới lọc thép không mùi Không ô nhiễm trung bình
| Tên sản phẩm: | Phần tử lọc lưới SS không mùi không gây ô nhiễm trung bình |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại, thép không gỉ, nylon, 316L, thép cacbon |
| Cách sử dụng: | Bộ lọc chất lỏng,Bộ lọc không khí,Chất lỏng-lỏng,bộ lọc xe hơi,Bộ lọc rắn |
Phạm vi lọc rộng Lưới lọc thép không gỉ 304 Chống ăn mòn
| Tên sản phẩm: | Phạm vi lọc rộng ss lưới lọc chống ăn mòn với thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại, thép không gỉ, nylon, 316L, thép cacbon |
| Cách sử dụng: | Bộ lọc chất lỏng,Bộ lọc không khí,Chất lỏng-lỏng,bộ lọc xe hơi,Bộ lọc rắn |
Máy lọc nhiệt độ thấp ổn định lưới thép không gỉ tái sử dụng sau khi làm sạch kỹ lưỡng
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc lưới SS ổn định ở nhiệt độ thấp có thể tái sử dụng sau khi làm sạch kỹ lưỡng |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại, thép không gỉ, nylon, 316L, thép cacbon |
| Cách sử dụng: | Bộ lọc chất lỏng,Bộ lọc không khí,Chất lỏng-lỏng,bộ lọc xe hơi,Bộ lọc rắn |
Mạng lọc thép không gỉ chống va chạm mạnh cung cấp dòng chảy cao và giảm áp suất tối thiểu
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc lưới thép không gỉ chống va đập mạnh mang lại dòng chảy cao và giảm áp suất tối thiểu |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại, thép không gỉ, nylon, 316L, thép cacbon |
| Cách sử dụng: | Bộ lọc chất lỏng,Bộ lọc không khí,Chất lỏng-lỏng,bộ lọc xe hơi,Bộ lọc rắn |
Lưới lọc thép không gỉ đan tùy chỉnh cho lọc chất lỏng và không khí
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc lưới thép không gỉ tùy chỉnh cho mỗi bản vẽ, hiệu suất chi phí cao |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại, thép không gỉ, nylon, 316L, thép cacbon |
| Cách sử dụng: | Bộ lọc chất lỏng,Bộ lọc không khí,Chất lỏng-lỏng,bộ lọc xe hơi,Bộ lọc rắn |
Không dễ làm tắc nghẽn nến lọc thiêu kết Tương thích với nhiều bộ lọc khác nhau
| Tên sản phẩm: | Không dễ làm tắc nghẽn nến lọc thiêu kết Tương thích với nhiều bộ lọc khác nhau |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Không dễ làm tắc nghẽn nến lọc thiêu kết Thích hợp cho lọc chất lỏng
| Tên sản phẩm: | Không dễ làm tắc nghẽn nến lọc thiêu kết Thích hợp cho lọc chất lỏng |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Hiệu quả lọc cao Bộ lọc thiêu kết trung bình Không đổ phương tiện
| Tên sản phẩm: | Hiệu quả lọc cao Bộ lọc thiêu kết trung bình Không đổ phương tiện |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Bộ lọc thiêu kết có độ bền cơ học cao Thích hợp cho lọc khí
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc thiêu kết có độ bền cơ học cao Thích hợp cho lọc khí |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Bộ lọc thiêu kết phân phối lỗ chân lông đồng đều trung bình không dễ bị tắc
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc thiêu kết phân phối lỗ chân lông đồng đều trung bình không dễ bị tắc |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |


