Tất cả sản phẩm
Kewords [ sintered mesh filter ] trận đấu 118 các sản phẩm.
Không có ô nhiễm thứ cấp Bộ lọc thiêu kết Phương tiện thích hợp cho lọc khí
| Tên sản phẩm: | Không có ô nhiễm thứ cấp Bộ lọc thiêu kết Phương tiện thích hợp cho lọc khí |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Bộ lọc thiêu kết bền và chống mài mòn Thích hợp cho môi trường chân không
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc thiêu kết bền và chống mài mòn Thích hợp cho môi trường chân không |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Bộ lọc thiêu kết phân phối lỗ chân lông đồng nhất Tuổi thọ trung bình dài
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc thiêu kết phân phối lỗ chân lông đồng nhất Tuổi thọ trung bình dài |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Không có ô nhiễm thứ cấp Bộ lọc thiêu kết Nến Chi phí vận hành thấp hơn
| Tên sản phẩm: | Không có ô nhiễm thứ cấp Bộ lọc thiêu kết Nến Chi phí vận hành thấp hơn |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Bộ lọc thiêu kết có tính nhất quán hàng loạt tốt Hiệu suất chi phí cao
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc thiêu kết có tính nhất quán hàng loạt tốt Hiệu suất chi phí cao |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Khả năng giữ bụi cao Bộ lọc thiêu kết Nến Thiết kế cấu trúc nhỏ gọn
| Tên sản phẩm: | Khả năng giữ bụi cao Bộ lọc thiêu kết Nến Thiết kế cấu trúc nhỏ gọn |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Phạm vi độ xốp có thể tùy chỉnh Bộ lọc thiêu kết Trung bình Tiết kiệm chi phí Sử dụng lâu dài
| Tên sản phẩm: | Phạm vi độ xốp có thể tùy chỉnh Bộ lọc thiêu kết Trung bình Tiết kiệm chi phí Sử dụng lâu dài |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Bộ lọc thiêu kết bề mặt chống trầy xước Tần suất bảo trì thấp trung bình
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc thiêu kết bề mặt chống trầy xước Tần suất bảo trì thấp trung bình |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Bộ lọc thiêu kết kháng dòng chảy thấp Trung bình Không đổ phương tiện
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc thiêu kết kháng dòng chảy thấp Trung bình Không đổ phương tiện |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Phần tử lọc thiêu kết có độ chính xác cao cho các ứng dụng lọc công nghiệp
| Tên sản xuất: | Phần tử lọc thiêu kết có độ chính xác cao cho các ứng dụng lọc công nghiệp |
|---|---|
| Xếp hạng lọc: | 1-200 micron |
| tỷ lệ khẩu độ: | ≥40% |


