ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ตะกร้าเก็บของตาข่ายลวดกันสนิม ดีไซน์ระบายอากาศเพื่อความสดใหม่และมองเห็นได้
| เทคนิค: | การเชื่อมที่ทอ |
|---|---|
| ประเภทธุรกิจ: | ผลิต |
| สี: | เงิน |
ตะกร้าสแตนเลสแบบกำหนดเองอเนกประสงค์ พื้นผิวเรียบ และโรงรถ
| ชื่อสินค้า: | ตะกร้าสแตนเลส |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางรู: | 3mm, 5mm, 8mm และกำหนดเอง |
| พื้นผิว: | เรียบ |
ตะกร้าลวดสแตนเลสทนทาน ความจุ 500-2000 กรัม ขนาดสั่งทำพิเศษ
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | สั่งทำพิเศษ |
|---|---|
| อเนกประสงค์: | สามารถใช้ในการตั้งค่าต่างๆ เช่น บ้าน สำนักงาน และโรงรถ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางรู: | 3mm, 5mm, 8mm และกำหนดเอง |
การฆ่าเชื้อเหล็ก Mesh กระเป๋าบรรจุกล่อง Wire Mesh สําหรับกําเนิดควันเย็น
| ออกแบบ: | การออกแบบตาข่ายแบบเปิดเพื่อการมองเห็นและการระบายอากาศ |
|---|---|
| การใช้งาน: | พื้นที่จัดเก็บ |
| เทคนิค: | การเชื่อมที่ทอ |
ราคาพิเศษ มินิ สาย Mesh กระเป๋าสําหรับฝรั่งต้มและอาหารว่าง
| ออกแบบ: | การออกแบบตาข่ายแบบเปิดเพื่อการมองเห็นและการระบายอากาศ |
|---|---|
| การใช้งาน: | พื้นที่จัดเก็บ |
| เทคนิค: | การเชื่อมที่ทอ |
สายด้ายเจาะเจาะเจาะเจาะเจาะเจาะเจาะเจาะเจาะเจาะเจาะเจาะเจาะเจาะเจาะเจาะ
| การเชื่อมต่อสิ้นสุด: | เกลียว หน้าแปลน หรือเชื่อม |
|---|---|
| สำคัญ: | ทรงกระบอก |
| พื้นผิวเสร็จสิ้น: | ขัดด้วยไฟฟ้า |
ท่อกรองลวดสแตนเลส 304 316 316L / ตลับกรองโลหะ
| แอปพลิเคชัน: | การกรองอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การเชื่อมต่อสิ้นสุด: | เกลียว หน้าแปลน หรือเชื่อม |
| การรับรอง: | ISO 9001: 2015 ได้รับการรับรอง |
สกรีนท่อหมาก สแตนเลส สาย Mesh ปกรณ์ Tube ขนาด ระยะ 1 นิ้ว ถึง 12 นิ้ว
| ชื่อการผลิต: | ตัวกรองสแตนเลส |
|---|---|
| สำคัญ: | หน้าจอโคลนท่อขนาดเฉพาะช่วง 1 นิ้วถึง 12 นิ้ว |
| พื้นผิวเสร็จสิ้น: | ขัดด้วยไฟฟ้า |
ไส้กรองสแตนเลส ประสิทธิภาพการกรอง 99.9% / ไส้กรองสแตนเลส 304 316
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 316 316L |
|---|---|
| แรงดันสูงสุด: | มากถึง 10,000 psi |
| ความเข้ากันได้: | เข้ากันได้กับของเหลวหลากหลายชนิด |
อุปกรณ์กรองโลหะความละเอียดสูง สําหรับการกรองอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 316 316L |
|---|---|
| แรงดันสูงสุด: | มากถึง 10,000 psi |
| ความเข้ากันได้: | เข้ากันได้กับของเหลวหลากหลายชนิด |
