Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel woven wire mesh ] trận đấu 255 các sản phẩm.
Nến lọc thiêu kết giảm áp suất thấp Tốc độ dòng chảy cao
| Tên sản phẩm: | Nến lọc thiêu kết giảm áp suất thấp Tốc độ dòng chảy cao |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Bộ lọc thiêu kết phân phối lỗ chân lông đồng đều trung bình không dễ bị tắc
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc thiêu kết phân phối lỗ chân lông đồng đều trung bình không dễ bị tắc |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Không có ô nhiễm thứ cấp Bộ lọc thiêu kết Phương tiện thích hợp cho lọc khí
| Tên sản phẩm: | Không có ô nhiễm thứ cấp Bộ lọc thiêu kết Phương tiện thích hợp cho lọc khí |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Bộ lọc thiêu kết bền và chống mài mòn Thích hợp cho môi trường chân không
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc thiêu kết bền và chống mài mòn Thích hợp cho môi trường chân không |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Bộ lọc thiêu kết phân phối lỗ chân lông đồng nhất Tuổi thọ trung bình dài
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc thiêu kết phân phối lỗ chân lông đồng nhất Tuổi thọ trung bình dài |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Nến lọc thiêu kết giảm áp suất thấp Tốc độ dòng chảy cao
| Tên sản phẩm: | Nến lọc thiêu kết giảm áp suất thấp Tốc độ dòng chảy cao |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Không có ô nhiễm thứ cấp Bộ lọc thiêu kết Nến Chi phí vận hành thấp hơn
| Tên sản phẩm: | Không có ô nhiễm thứ cấp Bộ lọc thiêu kết Nến Chi phí vận hành thấp hơn |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Bộ lọc thiêu kết có tính nhất quán hàng loạt tốt Hiệu suất chi phí cao
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc thiêu kết có tính nhất quán hàng loạt tốt Hiệu suất chi phí cao |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Quá trình thiêu kết chính xác Bộ lọc thiêu kết Nến kháng dòng chảy thấp
| Tên sản phẩm: | Quá trình thiêu kết chính xác Bộ lọc thiêu kết Nến kháng dòng chảy thấp |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Độ chính xác lọc cao Bộ lọc thiêu kết Cấp trung bình Khả năng chống dòng chảy thấp
| Tên sản phẩm: | Độ chính xác lọc cao Bộ lọc thiêu kết Cấp trung bình Khả năng chống dòng chảy thấp |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |


