Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel woven wire mesh ] trận đấu 255 các sản phẩm.
Hiệu quả lọc tuyệt vời Tấm kim loại khoan nhẹ nhưng chắc chắn
| Tên sản phẩm: | Hiệu quả lọc tuyệt vời Tấm kim loại khoan nhẹ nhưng chắc chắn |
|---|---|
| Ứng dụng: | Bộ lọc, Màn hình, Lưới bảo vệ, trang trí, Tường rèm |
| Vật liệu: | Dây thép không gỉ, Lưới dây đen, Thép carbon thấp, Tấm nhôm, Tấm sắt |
Phân phối lỗ đồng đều Tấm kim loại khoan Thích hợp cho thông gió
| Tên sản phẩm: | Phân phối lỗ đồng đều Tấm kim loại khoan Thích hợp cho thông gió |
|---|---|
| Ứng dụng: | Bộ lọc, Màn hình, Lưới bảo vệ, trang trí, Tường rèm |
| Vật liệu: | Dây thép không gỉ, Lưới dây đen, Thép carbon thấp, Tấm nhôm, Tấm sắt |
Bộ lọc bột kim loại thiêu kết cấp thực phẩm cho lọc cấp micromet
| Tên sản xuất: | Bộ lọc lưới điện thiêu thi |
|---|---|
| Chìa khóa: | Tốc độ khẩu độ ≥40% cho lọc chất lỏng và khí hiệu quả |
| Xếp hạng lọc: | 1-200 micron |
Phần tử lọc kim loại thiêu kết bền bỉ, tuổi thọ cao, lọc bột kim loại thiêu kết
| Tên sản xuất: | Bộ lọc lưới điện thiêu thi |
|---|---|
| Chìa khóa: | Tốc độ khẩu độ ≥40% cho lọc chất lỏng và khí hiệu quả |
| Xếp hạng lọc: | 1-200 micron |
Bộ lọc thiêu kết có độ bền cơ học cao Thích hợp cho lọc khí
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc thiêu kết có độ bền cơ học cao Thích hợp cho lọc khí |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Bộ lọc kim loại thiêu kết có thể khử trùng ở nhiệt độ cao Thích hợp cho lọc chất lỏng
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc kim loại thiêu kết có thể khử trùng ở nhiệt độ cao Thích hợp cho lọc chất lỏng |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Không dễ làm tắc nghẽn nến lọc thiêu kết Tương thích với nhiều bộ lọc khác nhau
| Tên sản phẩm: | Không dễ làm tắc nghẽn nến lọc thiêu kết Tương thích với nhiều bộ lọc khác nhau |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Không dễ làm tắc nghẽn nến lọc thiêu kết Thích hợp cho lọc chất lỏng
| Tên sản phẩm: | Không dễ làm tắc nghẽn nến lọc thiêu kết Thích hợp cho lọc chất lỏng |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Hộp lọc thiêu kết có thể khử trùng ở nhiệt độ cao Chi phí vận hành thấp hơn
| Tên sản phẩm: | Hộp lọc thiêu kết có thể khử trùng ở nhiệt độ cao Chi phí vận hành thấp hơn |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Hiệu quả lọc cao Bộ lọc thiêu kết trung bình Không đổ phương tiện
| Tên sản phẩm: | Hiệu quả lọc cao Bộ lọc thiêu kết trung bình Không đổ phương tiện |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |


