Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel woven wire mesh ] trận đấu 255 các sản phẩm.
Khả năng giữ bụi cao Bộ lọc thiêu kết Nến Thiết kế cấu trúc nhỏ gọn
| Tên sản phẩm: | Khả năng giữ bụi cao Bộ lọc thiêu kết Nến Thiết kế cấu trúc nhỏ gọn |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Tần suất bảo trì thấp Bộ lọc bột thiêu kết Lớp phủ chống mài mòn
| Tên sản phẩm: | Tần suất bảo trì thấp Bộ lọc bột thiêu kết Lớp phủ chống mài mòn |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Phạm vi độ xốp có thể tùy chỉnh Bộ lọc thiêu kết Trung bình Tiết kiệm chi phí Sử dụng lâu dài
| Tên sản phẩm: | Phạm vi độ xốp có thể tùy chỉnh Bộ lọc thiêu kết Trung bình Tiết kiệm chi phí Sử dụng lâu dài |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Bộ lọc thiêu kết bề mặt chống trầy xước Tần suất bảo trì thấp trung bình
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc thiêu kết bề mặt chống trầy xước Tần suất bảo trì thấp trung bình |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Phần tử lọc kim loại thiêu kết cấp công nghiệp với kích thước micron 1-1000um
| Tên sản xuất: | Bộ lọc thiêu kết |
|---|---|
| Chìa khóa: | Cấp công nghiệp với kích thước micron 1-1000um |
| Tính thấm không khí: | ≥600 l / dm² / phút |
Phần tử lọc thiêu kết 316L - Chịu được hóa chất trong môi trường khắc nghiệt
| Tên sản xuất: | Phần tử lọc thiêu kết 316L - Chịu được hóa chất trong môi trường khắc nghiệt |
|---|---|
| Xếp hạng lọc: | 1-200 micron |
| tỷ lệ khẩu độ: | ≥40% |
Phần tử lọc thiêu kết chịu nhiệt độ cao - Bền bỉ khi sử dụng trong công nghiệp
| Tên sản xuất: | Phần tử lọc thiêu kết chịu nhiệt độ cao - Bền bỉ khi sử dụng trong công nghiệp |
|---|---|
| Xếp hạng lọc: | 1-200 micron |
| tỷ lệ khẩu độ: | ≥40% |
Ống lọc thiêu kết tùy chỉnh với tốc độ lỗ hở cao
| Chìa khóa: | Có thể tùy chỉnh với tốc độ khẩu độ cao |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Ống lọc thiêu kết |
| đánh giá bộ lọc: | 1-300um |
Phần tử lọc thiêu kết có độ chính xác cao cho các ứng dụng lọc công nghiệp
| Tên sản xuất: | Phần tử lọc thiêu kết có độ chính xác cao cho các ứng dụng lọc công nghiệp |
|---|---|
| Xếp hạng lọc: | 1-200 micron |
| tỷ lệ khẩu độ: | ≥40% |
Hộp lọc thiêu kết chống ăn mòn Chống rỉ
| Tên sản xuất: | Hộp lọc thiêu kết chống ăn mòn Chống rỉ |
|---|---|
| Xếp hạng lọc: | 1-200 micron |
| tỷ lệ khẩu độ: | ≥40% |


