Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel woven wire mesh ] trận đấu 257 các sản phẩm.
Cấu trúc lưới thiêu kết nhiều lớp Bộ lọc lưới kim loại Tuổi thọ cao
| Tên sản phẩm: | Cấu trúc lưới thiêu kết nhiều lớp Bộ lọc lưới kim loại Tuổi thọ cao |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại, thép không gỉ, 316, SS 304, ss 316L bột kim loại xốp |
| Hình dạng lỗ: | Vuông, Tròn, Kim cương, Tùy chỉnh, Lục giác |
Thép mạ kẽm chống gỉ Màn hình đục lỗ kim loại Chất lượng cấp công nghiệp
| Tên sản phẩm: | Thép mạ kẽm chống gỉ Màn hình đục lỗ kim loại Chất lượng cấp công nghiệp |
|---|---|
| Ứng dụng: | Bộ lọc, Màn hình, Lưới bảo vệ, trang trí, Tường rèm |
| Vật liệu: | Dây thép không gỉ, Lưới dây đen, Thép carbon thấp, Tấm nhôm, Tấm sắt |
Tùy chọn thép cường độ cao Tấm kim loại khoan dễ dàng làm sạch
| Tên sản phẩm: | Tùy chọn thép cường độ cao Tấm kim loại khoan dễ dàng làm sạch |
|---|---|
| Ứng dụng: | Bộ lọc, Màn hình, Lưới bảo vệ, trang trí, Tường rèm |
| Vật liệu: | Dây thép không gỉ, Lưới dây đen, Thép carbon thấp, Tấm nhôm, Tấm sắt |
Ngoại hình đẹp Màn hình đục lỗ Kim loại Thép chống gỉ mạ kẽm
| Tên sản phẩm: | Ngoại hình đẹp Màn hình đục lỗ Kim loại Thép chống gỉ mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Bộ lọc, Màn hình, Lưới bảo vệ, trang trí, Tường rèm |
| Vật liệu: | Dây thép không gỉ, Lưới dây đen, Thép carbon thấp, Tấm nhôm, Tấm sắt |
200-400mm đường kính vòng đan kim loại lưới cho các giải pháp lọc công nghiệp
| Kiểu dệt: | Đồng nghiệp của kim loại và chất xơ |
|---|---|
| Dây dia: | 0,15-0,32 mm |
| Loại dệt: | Đan |
Lưới nướng BBQ bằng thép không gỉ 304 chống gỉ để nấu ăn ngoài trời
| Tên sản phẩm: | Lưới nướng BBQ bằng thép không gỉ 304 chống gỉ để nấu ăn ngoài trời |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| Cách sử dụng: | Bếp Nấu ăn\Làm bánh\BBQ\Hút thuốc |
Bàn cỏ kim loại lưới bề mặt mịn không độc hại và vô vị Đặc điểm màu bạc
| tên khác: | Máy tạo khói lạnh |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Dung tích: | 500-2000g |
Phần tử lọc lưới thiêu kết có tuổi thọ cao tương thích với nhiều bộ lọc khác nhau
| Tên sản phẩm: | Phần tử lọc lưới thiêu kết có tuổi thọ cao tương thích với nhiều bộ lọc khác nhau |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Lọc dầu bôi trơn Ss màn hình bộ lọc phần tử kéo dài tuổi thọ thiết bị
| Tên sản phẩm: | Lọc dầu bôi trơn, phần tử lọc lưới SS kéo dài tuổi thọ thiết bị |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại, thép không gỉ, nylon, 316L, thép cacbon |
| Cách sử dụng: | Bộ lọc chất lỏng,Bộ lọc không khí,Chất lỏng-lỏng,bộ lọc xe hơi,Bộ lọc rắn |
Phương tiện lọc kim loại có độ tinh khiết cao Thiết kế tiết kiệm năng lượng
| Tên sản phẩm: | Phương tiện lọc kim loại có độ tinh khiết cao Thiết kế tiết kiệm năng lượng |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại, thép không gỉ, 316, SS 304, ss 316L bột kim loại xốp |
| đánh giá bộ lọc: | Lưới lọc 99%,30%-54%,27%-80%, 98%, trên 80% |


