Tất cả sản phẩm
Kewords [ wire filter mesh ] trận đấu 169 các sản phẩm.
Bộ lọc màn hình lưới SS chống ăn mòn Cấu trúc cường độ cao
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc màn hình lưới SS chống ăn mòn Cấu trúc cường độ cao |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại, thép không gỉ, nylon, 316L, thép cacbon |
| Cách sử dụng: | Bộ lọc chất lỏng,Bộ lọc không khí,Chất lỏng-lỏng,bộ lọc xe hơi,Bộ lọc rắn |
Kích thước có thể tùy chỉnh Màn hình dây thép không gỉ Các loại lưới khác nhau có sẵn
| Tên sản phẩm: | Kích thước có thể tùy chỉnh Màn hình dây thép không gỉ Các loại lưới khác nhau có sẵn |
|---|---|
| hôn nhân:: | Thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
| Ứng dụng: | Lọc khí / lỏng / bột |
Bộ lọc lưới dây thiêu kết 1/4" 1/2" cho lọc chất lỏng và khí hiệu quả
| Tên sản xuất: | Bộ lọc lưới điện thiêu thi |
|---|---|
| Chìa khóa: | Tốc độ khẩu độ ≥40% cho lọc chất lỏng và khí hiệu quả |
| Xếp hạng lọc: | 1-200 micron |
200-400mm đường kính vòng đan kim loại lưới cho các giải pháp lọc công nghiệp
| Kiểu dệt: | Đồng nghiệp của kim loại và chất xơ |
|---|---|
| Dây dia: | 0,15-0,32 mm |
| Loại dệt: | Đan |
Lưới dây dệt kim đường kính 0.15-0.32 MM Lọc tùy chỉnh
| Mở lưới: | 0,5mm-5mm |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Được sử dụng như lọc không khí và chất lỏng. |
| Người mẫu: | 200-400 |
Sức bền Sợi lưới đan được sản xuất cho lọc công nghiệp Loại tách đồng Sợi lưới đan
| Tên sản phẩm: | Độ bền Lưới dệt kim Lưới kim loại được chế tạo để tách lọc công nghiệp |
|---|---|
| đánh giá bộ lọc: | 90% |
| Người mẫu: | 200-400 |
Hiệu quả lọc cao Vòng đan dây lưới linh hoạt và có thể uốn cong
| Tên sản phẩm: | Hiệu quả lọc cao Vòng đan dây lưới linh hoạt và có thể uốn cong |
|---|---|
| Dây dia: | 0,15-0,32 mm |
| Đặc trưng: | Linh hoạt, bền, chống ăn mòn |
Lưới dệt kim linh hoạt cho các ứng dụng lọc và niêm phong
| Tên sản phẩm: | Lưới dệt kim linh hoạt cho các ứng dụng lọc và niêm phong |
|---|---|
| Dây dia: | 0,15-0,32 mm |
| Đặc trưng: | Linh hoạt, bền, chống ăn mòn |
Lưới dệt kim linh hoạt cho các ứng dụng lọc và niêm phong
| Tên sản phẩm: | Lưới dệt kim linh hoạt cho các ứng dụng lọc và niêm phong |
|---|---|
| Dây dia: | 0,15-0,32 mm |
| Đặc trưng: | Linh hoạt, bền, chống ăn mòn |
Vị trí an toàn Giỏ lưới kim loại Cấu trúc nhỏ gọn
| Tên sản phẩm: | Vị trí an toàn Giỏ lưới kim loại Cấu trúc nhỏ gọn |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép không gỉ, 316.304, Monel, Đồng |
| Ứng dụng: | Bộ lọc, tấm chắn EMI, Lưới bảo vệ, Lưới thép dệt, Tấm lót Demiter |


