Tất cả sản phẩm
Kewords [ wire filter mesh ] trận đấu 169 các sản phẩm.
Hiệu quả lọc cao Bộ lọc thiêu kết trung bình Không đổ phương tiện
| Tên sản phẩm: | Hiệu quả lọc cao Bộ lọc thiêu kết trung bình Không đổ phương tiện |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Bộ lọc thiêu kết có độ bền cơ học cao Thích hợp cho lọc khí
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc thiêu kết có độ bền cơ học cao Thích hợp cho lọc khí |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Nến lọc thiêu kết giảm áp suất thấp Tốc độ dòng chảy cao
| Tên sản phẩm: | Nến lọc thiêu kết giảm áp suất thấp Tốc độ dòng chảy cao |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Bộ lọc thiêu kết phân phối lỗ chân lông đồng đều trung bình không dễ bị tắc
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc thiêu kết phân phối lỗ chân lông đồng đều trung bình không dễ bị tắc |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Không có ô nhiễm thứ cấp Bộ lọc thiêu kết Phương tiện thích hợp cho lọc khí
| Tên sản phẩm: | Không có ô nhiễm thứ cấp Bộ lọc thiêu kết Phương tiện thích hợp cho lọc khí |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Dễ dàng lắp đặt các tấm lọc kim loại đục lỗ Vật liệu kim loại khác nhau
| Tên sản phẩm: | Dễ dàng lắp đặt các tấm lọc kim loại đục lỗ Vật liệu kim loại khác nhau |
|---|---|
| Ứng dụng: | Bộ lọc, Màn hình, Lưới bảo vệ, trang trí, Tường rèm |
| Vật liệu: | Dây thép không gỉ, Lưới dây đen, Thép carbon thấp, Tấm nhôm, Tấm sắt |
Tấm lọc bùn lưới thép không gỉ, kích thước ống lọc từ 1 inch đến 12 inch
| Tên sản xuất: | Bộ lọc bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Chìa khóa: | Màn hình bùn ống chuyên dụng kích thước phạm vi 1 inch đến 12 inch |
| Hoàn thiện bề mặt: | đánh bóng bằng điện |
Bộ lọc thiêu kết bằng thép không gỉ có độ chính xác cao Chống ăn mòn
| Tên sản xuất: | Bộ lọc thiêu kết bằng thép không gỉ có độ chính xác cao Chống ăn mòn |
|---|---|
| Xếp hạng lọc: | 1-200 micron |
| tỷ lệ khẩu độ: | ≥40% |
Phần tử lọc thiêu kết 316L - Chịu được hóa chất trong môi trường khắc nghiệt
| Tên sản xuất: | Phần tử lọc thiêu kết 316L - Chịu được hóa chất trong môi trường khắc nghiệt |
|---|---|
| Xếp hạng lọc: | 1-200 micron |
| tỷ lệ khẩu độ: | ≥40% |
Phần tử lọc thiêu kết chịu nhiệt độ cao - Bền bỉ khi sử dụng trong công nghiệp
| Tên sản xuất: | Phần tử lọc thiêu kết chịu nhiệt độ cao - Bền bỉ khi sử dụng trong công nghiệp |
|---|---|
| Xếp hạng lọc: | 1-200 micron |
| tỷ lệ khẩu độ: | ≥40% |


