Tất cả sản phẩm
Kewords [ wire filter mesh ] trận đấu 115 các sản phẩm.
Phong cách dệt lưới thép thô khí lỏng được tùy chỉnh
| Kiểu dệt: | Đồng nghiệp của kim loại và chất xơ |
|---|---|
| Mở lưới: | 0,5mm-5mm |
| Loại dệt: | Đan |
Cuộn lưới thép đan tùy chỉnh 30M Chiều rộng 6mm đến 1000mm
| Loại dệt: | Đan |
|---|---|
| Dây dia: | 0,15-0,32 mm |
| Người mẫu: | 200-400 |
Không khí và chất lỏng thép không gỉ đan dây lưới kiểu dệt đan lưới đồng
| đánh giá bộ lọc: | 90% |
|---|---|
| Người mẫu: | 200-400 |
| chiều rộng: | 6mm-1000mm |
Ống lưới thép không gỉ đục lỗ, ren, chuyên dụng cho chất lỏng và đa dụng
| Kết nối cuối cùng: | Ren, mặt bích hoặc hàn |
|---|---|
| Chìa khóa: | hình trụ |
| Hoàn thiện bề mặt: | đánh bóng bằng điện |
Ống lọc lưới thép không gỉ 304 316 316L / Hộp lọc kim loại
| Ứng dụng: | lọc công nghiệp |
|---|---|
| Kết nối cuối cùng: | Ren, mặt bích hoặc hàn |
| Chứng chỉ: | ISO 9001: 2015 Chứng nhận |


