Tất cả sản phẩm
Vật liệu kim loại khác nhau Đóng dấu Kim loại đục lỗ Ngoại hình đẹp
| Tên sản phẩm: | Vật liệu kim loại khác nhau Đóng dấu Kim loại đục lỗ Ngoại hình đẹp |
|---|---|
| Hình dạng lỗ: | Tròn |
| Mẫu lỗ: | so le |
Thiết kế hạng nặng Lưới kim loại đục lỗ Khả năng chịu tải cao
| Tên sản phẩm: | Thiết kế hạng nặng Lưới kim loại đục lỗ Khả năng chịu tải cao |
|---|---|
| Hình dạng lỗ: | Tròn |
| Mẫu lỗ: | so le |
Thiết kế hạng nặng Tấm kim loại đục lỗ chống ăn mòn
| Tên sản phẩm: | Thiết kế hạng nặng Tấm kim loại đục lỗ chống ăn mòn |
|---|---|
| Hình dạng lỗ: | Tròn |
| Mẫu lỗ: | so le |
Sản phẩm kim loại đục lỗ cường độ cao dùng cho xây dựng
| Tên sản phẩm: | Sản phẩm kim loại đục lỗ cường độ cao dùng cho xây dựng |
|---|---|
| Hình dạng lỗ: | Tròn |
| Mẫu lỗ: | so le |
Bảng thép kẽm lỗ bền cho lọc hiệu quả
| Ứng dụng: | Sản phẩm kim loại đục lỗ bền bỉ để lọc hiệu quả |
|---|---|
| độ dày: | 0,5mm |
| Xử lý bề mặt: | sơn tĩnh điện |
Sản phẩm kim loại lỗ nhẹ với kích thước biên 0,5 mm và đường kính lỗ 3 mm
| Mẫu lỗ: | so le |
|---|---|
| Tùy chỉnh: | Có sẵn |
| Chìa khóa: | Tòa nhà, Bảo vệ, Lan can, Rào cản âm thanh, Hỗ trợ lõi lọc, v.v. |
Bảng kim loại đục lỗ tròn chống ăn mòn 4 x 8 với lớp phủ bột
| Kích thước tờ: | 4 'x 8' |
|---|---|
| độ dày: | 0,5mm |
| Kích thước lề: | 0,5mm |
Tấm thép đục lỗ tròn xen kẽ chống ăn mòn 0.5mm Vách ngăn âm thanh
| Kích thước lề: | 0,5mm |
|---|---|
| Chìa khóa: | Tòa nhà, Bảo vệ, Lan can, Rào cản âm thanh, Hỗ trợ lõi lọc, v.v. |
| Đặc trưng: | Đèn, bền, chống ăn mòn |
Tấm lọc thép không gỉ 0.5mm cho lọc công suất lớn Tấm kim loại đục lỗ
| Chìa khóa: | Tòa nhà, Bảo vệ, Lan can, Rào cản âm thanh, Hỗ trợ lõi lọc, v.v. |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lưới đục lỗ |
| Hình dạng lỗ: | Tròn |
Staggered trang trí tấm kim loại lỗ 0.5mm Mô hình lỗ tùy chỉnh
| Hình dạng lỗ: | Tròn |
|---|---|
| Khu vực mở: | 40% |
| Kích thước lề: | 0,5mm |
