ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ steel wire mesh basket ] การจับคู่ 46 ผลิตภัณฑ์.
ตะกร้าลวดเชื่อมคุณภาพเกรดอุตสาหกรรมที่มีจำหน่ายสำหรับอาหาร
| ชื่อสินค้า: | ตะกร้าลวดเชื่อมคุณภาพเกรดอุตสาหกรรมที่มีจำหน่ายสำหรับอาหาร |
|---|---|
| วัสดุ: | ลวดสแตนเลส,316,304,โมเนล,ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | ตัวกรอง, การป้องกัน EMI, การป้องกันตาข่าย, ตาข่ายลวดทอ, แผ่น Demiter |
มีความยืดหยุ่นในการใช้ตะกร้าลวดเชื่อมแบบวางซ้อนกันได้
| ชื่อสินค้า: | มีความยืดหยุ่นในการใช้ตะกร้าลวดเชื่อมแบบวางซ้อนกันได้ |
|---|---|
| วัสดุ: | ลวดสแตนเลส,316,304,โมเนล,ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | ตัวกรอง, การป้องกัน EMI, การป้องกันตาข่าย, ตาข่ายลวดทอ, แผ่น Demiter |
รอยเชื่อมเสริมแรง ตะกร้าลวดเชื่อมพร้อมที่จับเพื่อการพกพาที่ง่ายดาย
| ชื่อสินค้า: | รอยเชื่อมเสริมแรง ตะกร้าลวดเชื่อมพร้อมที่จับเพื่อการพกพาที่ง่ายดาย |
|---|---|
| วัสดุ: | ลวดสแตนเลส,316,304,โมเนล,ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | ตัวกรอง, การป้องกัน EMI, การป้องกันตาข่าย, ตาข่ายลวดทอ, แผ่น Demiter |
ตะกร้าลวดรับน้ำหนักสูงเหมาะสำหรับจัดเก็บในห้องครัว
| ชื่อสินค้า: | ตะกร้าลวดรับน้ำหนักสูงเหมาะสำหรับจัดเก็บในห้องครัว |
|---|---|
| วัสดุ: | ลวดสแตนเลส,316,304,โมเนล,ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | ตัวกรอง, การป้องกัน EMI, การป้องกันตาข่าย, ตาข่ายลวดทอ, แผ่น Demiter |
ตะกร้าลวดเชื่อมต่อต้านริ้วรอยทนต่อสภาพอากาศ
| ชื่อสินค้า: | ตะกร้าลวดเชื่อมต่อต้านริ้วรอยทนต่อสภาพอากาศ |
|---|---|
| วัสดุ: | ลวดสแตนเลส,316,304,โมเนล,ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | ตัวกรอง, การป้องกัน EMI, การป้องกันตาข่าย, ตาข่ายลวดทอ, แผ่น Demiter |
ตะแกรงลวดสานสำหรับกรอง ทนอุณหภูมิได้ถึง 800°C
| สำคัญ: | ทนความร้อนได้สูงถึง 800°C |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ตาข่ายลวดสานสำหรับกรอง |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม, เคมี, อาหารและเครื่องดื่ม, ยา |
ตะกร้าลวดสแตนเลสทนทาน ความจุ 500-2000 กรัม ขนาดสั่งทำพิเศษ
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | สั่งทำพิเศษ |
|---|---|
| อเนกประสงค์: | สามารถใช้ในการตั้งค่าต่างๆ เช่น บ้าน สำนักงาน และโรงรถ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางรู: | 3mm, 5mm, 8mm และกำหนดเอง |
การฆ่าเชื้อเหล็ก Mesh กระเป๋าบรรจุกล่อง Wire Mesh สําหรับกําเนิดควันเย็น
| ออกแบบ: | การออกแบบตาข่ายแบบเปิดเพื่อการมองเห็นและการระบายอากาศ |
|---|---|
| การใช้งาน: | พื้นที่จัดเก็บ |
| เทคนิค: | การเชื่อมที่ทอ |
ตะกร้าลวดตาข่ายละเอียด | ตะกร้าฆ่าเชื้อทางการแพทย์แบบพกพาพร้อมฝาปิดที่ปลอดภัย
| ชื่อสินค้า: | ตะกร้าลวดตาข่ายละเอียด | ตะกร้าฆ่าเชื้อทางการแพทย์แบบพกพาพร้อมฝาปิดที่ปลอดภัย |
|---|---|
| ทำความสะอาดง่าย: | ทนต่อสนิมและทำความสะอาดง่าย |
| การใช้งาน: | พื้นที่จัดเก็บ |
ผิวเรียบ กล่องโลหะ Mesh กระเป๋า ไม่เป็นพิษและไม่มีรส ลักษณะสีเงิน
| ชื่ออื่น: | เครื่องกำเนิดควันเย็น |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| ความจุ: | 500-2000g |


