Tất cả sản phẩm
Kewords [ food grade welded wire basket ] trận đấu 32 các sản phẩm.
Giỏ lưới thép chống gỉ Thiết kế thoáng khí giữ tươi lâu và dễ nhìn
| Kỹ thuật: | Hàn dệt |
|---|---|
| Loại hình kinh doanh: | Sản xuất |
| Màu sắc: | Bạc |
Thùng lưới dây xuyên lỗ với nắp cho sử dụng công nghiệp
| Tên sản phẩm: | giỏ thép không gỉ |
|---|---|
| Đa mục đích: | Có thể được sử dụng để lưu trữ các vật dụng khác nhau như đồ chơi, quần áo và đồ dùng văn phòng |
| Vị trí phòng trưng bày: | Không có |
Giỏ lưới thép không gỉ 304 màu bạc chống gỉ dễ vệ sinh
| Dễ dàng làm sạch: | Chống rỉ sét và dễ lau chùi |
|---|---|
| Ứng dụng: | Kho |
| đường kính lỗ: | 3 mm, 5 mm, 8 mm và tùy chỉnh |
Cái giỏ thép không gỉ tùy chỉnh đa năng bề mặt nhẵn và gara
| Tên sản phẩm: | giỏ thép không gỉ |
|---|---|
| đường kính lỗ: | 3 mm, 5 mm, 8 mm và tùy chỉnh |
| Bề mặt: | Trơn tru |
Khử trùng thép lưới giỏ thùng hộp lưới dây cho máy phát khói lạnh
| Thiết kế: | Thiết kế lưới mở cho tầm nhìn và thông gió |
|---|---|
| Ứng dụng: | Kho |
| Kỹ thuật: | Hàn dệt |
Premium Mini Wire Mesh Basket cho khoai tây chiên và đồ ăn nhẹ
| Thiết kế: | Thiết kế lưới mở cho tầm nhìn và thông gió |
|---|---|
| Ứng dụng: | Kho |
| Kỹ thuật: | Hàn dệt |
Giỏ lưới dây cao cấp | Giỏ lưu trữ thông gió có nắp khóa
| Tên sản phẩm: | Giỏ lưới dây cao cấp | Giỏ lưu trữ thông gió có nắp khóa |
|---|---|
| Ứng dụng: | Kho |
| Kỹ thuật: | Hàn dệt |
Bàn cỏ kim loại lưới bề mặt mịn không độc hại và vô vị Đặc điểm màu bạc
| tên khác: | Máy tạo khói lạnh |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Dung tích: | 500-2000g |
Vị trí an toàn Giỏ lưới kim loại Cấu trúc nhỏ gọn
| Tên sản phẩm: | Vị trí an toàn Giỏ lưới kim loại Cấu trúc nhỏ gọn |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép không gỉ, 316.304, Monel, Đồng |
| Ứng dụng: | Bộ lọc, tấm chắn EMI, Lưới bảo vệ, Lưới thép dệt, Tấm lót Demiter |
Ngoại hình đơn giản Tiết kiệm không gian chứa lưới thép
| Tên sản phẩm: | Ngoại hình đơn giản Tiết kiệm không gian chứa lưới thép |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép không gỉ, 316.304, Monel, Đồng |
| Ứng dụng: | Bộ lọc, tấm chắn EMI, Lưới bảo vệ, Lưới thép dệt, Tấm lót Demiter |


