Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel woven wire mesh ] trận đấu 257 các sản phẩm.
Lưới thép đan chống ăn mòn, dẻo, kích thước mắt lưới 0.5mm-5mm
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc lưới dệt kim |
|---|---|
| Chìa khóa: | Xếp hạng lọc để lọc vượt trội |
| Dây dia: | 0,15-0,32 mm |
Lưới dệt kim linh hoạt cho các ứng dụng lọc và niêm phong
| Tên sản phẩm: | Lưới dệt kim linh hoạt cho các ứng dụng lọc và niêm phong |
|---|---|
| Dây dia: | 0,15-0,32 mm |
| Đặc trưng: | Linh hoạt, bền, chống ăn mòn |
Lưới dệt kim linh hoạt cho các ứng dụng lọc và niêm phong
| Tên sản phẩm: | Lưới dệt kim linh hoạt cho các ứng dụng lọc và niêm phong |
|---|---|
| Dây dia: | 0,15-0,32 mm |
| Đặc trưng: | Linh hoạt, bền, chống ăn mòn |
Các bộ phận phụ tùng của máy in lọc bằng thép không gỉ
| Tên sản xuất: | Các bộ phận của máy Bộ lọc Phụ tùng máy ép |
|---|---|
| Từ khóa: | Bộ lọc thiêu kết bằng thép không gỉ |
| Chiều dài: | 30-800mm |
Lọc lưới thép không gỉ công nghiệp với tẩy gỉ axit
| Tên sản phẩm: | Lọc công nghiệp với tẩy axit |
|---|---|
| Chìa khóa: | Bộ lọc lưới bằng thép không gỉ |
| Khẩu độ: | 0,01mm - 10 mm |
Bộ lọc thiêu kết bằng thép không gỉ có độ chính xác cao Chống ăn mòn
| Tên sản xuất: | Bộ lọc thiêu kết bằng thép không gỉ có độ chính xác cao Chống ăn mòn |
|---|---|
| Xếp hạng lọc: | 1-200 micron |
| tỷ lệ khẩu độ: | ≥40% |
Phần tử lọc bằng thép không gỉ thiêu kết chặt chẽ không rò rỉ
| Tên sản xuất: | Phần tử lọc bằng thép không gỉ thiêu kết chặt chẽ không rò rỉ |
|---|---|
| Xếp hạng lọc: | 1-200 micron |
| tỷ lệ khẩu độ: | ≥40% |
Ống lọc lưới thép không gỉ 304 316 316L / Hộp lọc kim loại
| Ứng dụng: | lọc công nghiệp |
|---|---|
| Kết nối cuối cùng: | Ren, mặt bích hoặc hàn |
| Chứng chỉ: | ISO 9001: 2015 Chứng nhận |
Lưới nướng thép không gỉ hạng nặng để nướng BBQ hoàn hảo
| Tên sản phẩm: | Lưới nướng thép không gỉ hạng nặng để nướng BBQ hoàn hảo |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| Cách sử dụng: | Bếp Nấu ăn\Làm bánh\BBQ\Hút thuốc |
Bộ lọc lưới dây thiêu kết 1/4" 1/2" cho lọc chất lỏng và khí hiệu quả
| Tên sản xuất: | Bộ lọc lưới điện thiêu thi |
|---|---|
| Chìa khóa: | Tốc độ khẩu độ ≥40% cho lọc chất lỏng và khí hiệu quả |
| Xếp hạng lọc: | 1-200 micron |


