Tất cả sản phẩm
Kewords [ dishwasher safe mesh storage basket ] trận đấu 0 các sản phẩm.
Lấy làm tiếc!
tìm kiếm của bạn "dishwasher safe mesh storage basket" không có sản phẩm nào phù hợp
bạn có thể Yêu cầu báo giá để cho chúng tôi phù hợp với sản phẩm cho bạn.
Related Products
Giỏ lưu trữ lưới an toàn cho máy rửa chén Thích hợp để lưu trữ
| Tên sản phẩm | Giỏ lưu trữ lưới an toàn cho máy rửa chén Thích hợp để lưu trữ |
|---|---|
| Vật liệu | Dây thép không gỉ, 316.304, Monel, Đồng |
| Ứng dụng | Bộ lọc, tấm chắn EMI, Lưới bảo vệ, Lưới thép dệt, Tấm lót Demiter |
| Kỹ thuật | Dệt, đục lỗ |
Liên hệ thực phẩm Bộ lọc kim loại thiêu kết an toàn Thích hợp cho môi trường chân không
| Tên sản phẩm | Liên hệ thực phẩm Bộ lọc kim loại thiêu kết an toàn Thích hợp cho môi trường chân không |
|---|---|
| Vật liệu | Kim loại, thép không gỉ, 316, SS 304, ss 316L bột kim loại xốp |
| Đánh giá bộ lọc | Lưới lọc 99%,30%-54%,27%-80%, 98%, trên 80% |
| Hình dạng lỗ | Hình vuông, Tròn, Kim cương, Tùy chỉnh, Lục giác |
Bộ lọc thiêu kết kháng dòng chảy thấp Trung bình Không đổ phương tiện
| Tên sản phẩm | Bộ lọc thiêu kết kháng dòng chảy thấp Trung bình Không đổ phương tiện |
|---|---|
| sức mạnh | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc | viền nhôm |
| kích thước mở | 0,04-2,0 mm |
Thảm lưới nướng SS thân thiện với môi trường có thể tái sử dụng Không dễ biến dạng
| Tên sản phẩm | Thảm lưới nướng SS thân thiện với môi trường có thể tái sử dụng Không dễ biến dạng |
|---|---|
| Vật liệu | Dây thép không gỉ, 304.316.430, AISI 202/304/316/304L/316L |
| Ứng dụng | Bộ lọc,Lưới dệt,Lưới bảo vệ,xây dựng,lồng gà chim |
| Kỹ thuật | Dệt, lưới hàn, đục lỗ |
Không có vật liệu đổ lưới kim loại Bộ lọc phân bố kích thước lỗ chân lông đồng đều
| Tên sản phẩm | Không có vật liệu đổ lưới kim loại Bộ lọc phân bố kích thước lỗ chân lông đồng đều |
|---|---|
| Vật liệu | Kim loại, thép không gỉ, nylon, 316L, thép cacbon |
| Hình dạng lỗ | Hình vuông, hình tròn, micropore, hình elip, v.v., hình chữ nhật |
| Cách sử dụng | Bộ lọc chất lỏng,Bộ lọc không khí,Chất lỏng-lỏng,bộ lọc xe hơi,Bộ lọc rắn |
Giỏ dây hàn chống lão hóa chịu được thời tiết
| Tên sản phẩm | Giỏ dây hàn chống lão hóa chịu được thời tiết |
|---|---|
| Vật liệu | Dây thép không gỉ, 316.304, Monel, Đồng |
| Ứng dụng | Bộ lọc, tấm chắn EMI, Lưới bảo vệ, Lưới thép dệt, Tấm lót Demiter |
| Kỹ thuật | Dệt, đục lỗ |
Bộ lọc kim loại thiêu kết ổn định cấu trúc cao Thích hợp cho xử lý nước
| Tên sản phẩm | Bộ lọc kim loại thiêu kết ổn định cấu trúc cao Thích hợp cho xử lý nước |
|---|---|
| Vật liệu | Kim loại, thép không gỉ, 316, SS 304, ss 316L bột kim loại xốp |
| đánh giá bộ lọc | Lưới lọc 99%,30%-54%,27%-80%, 98%, trên 80% |
| Hình dạng lỗ | Vuông, Tròn, Kim cương, Tùy chỉnh, Lục giác |
Bộ lọc thiêu kết bề mặt chống trầy xước Tần suất bảo trì thấp trung bình
| Tên sản phẩm | Bộ lọc thiêu kết bề mặt chống trầy xước Tần suất bảo trì thấp trung bình |
|---|---|
| sức mạnh | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc | viền nhôm |
| kích thước mở | 0,04-2,0 mm |


