Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel mesh basket ] trận đấu 48 các sản phẩm.
Giỏ lưới thép không gỉ tùy chỉnh đường kính lỗ 8mm màu bạc dùng để lọc
| Màu sắc: | Bạc |
|---|---|
| Ứng dụng: | Kho |
| Tên sản phẩm: | giỏ thép không gỉ |
Giỏ lưới thép không gỉ bền bỉ, dung tích 500-2000g, kích thước tùy chỉnh
| Đường kính dây: | tùy chỉnh thực hiện |
|---|---|
| Linh hoạt: | Có thể được sử dụng trong nhiều môi trường khác nhau như gia đình, văn phòng và nhà để xe |
| đường kính lỗ: | 3 mm, 5 mm, 8 mm và tùy chỉnh |
Khử trùng thép lưới giỏ thùng hộp lưới dây cho máy phát khói lạnh
| Thiết kế: | Thiết kế lưới mở cho tầm nhìn và thông gió |
|---|---|
| Ứng dụng: | Kho |
| Kỹ thuật: | Hàn dệt |
Đơn giản dệt thép không gỉ lưới lọc nước nước sạch với bộ lọc tắm kim loại
| Tên sản xuất: | Bộ lọc tắm kim loại |
|---|---|
| Chìa khóa: | Nước trong dệt đơn giản |
| Xử lý bề mặt: | Đánh bóng điện phân, ngâm axit |
Bàn cỏ kim loại lưới bề mặt mịn không độc hại và vô vị Đặc điểm màu bạc
| tên khác: | Máy tạo khói lạnh |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Dung tích: | 500-2000g |
Cái giỏ thép không gỉ tùy chỉnh đa năng bề mặt nhẵn và gara
| Tên sản phẩm: | giỏ thép không gỉ |
|---|---|
| đường kính lỗ: | 3 mm, 5 mm, 8 mm và tùy chỉnh |
| Bề mặt: | Trơn tru |
Chống rỉ sét dây lưới giỏ máy phát khói lạnh hàn
| Đa mục đích: | Có thể được sử dụng để lưu trữ các vật dụng khác nhau như đồ chơi, quần áo và đồ dùng văn phòng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | giỏ thép không gỉ |
| Vị trí phòng trưng bày: | Không có |
Giỏ lưới dây cao cấp | Giỏ lưu trữ thông gió có nắp khóa
| Tên sản phẩm: | Giỏ lưới dây cao cấp | Giỏ lưu trữ thông gió có nắp khóa |
|---|---|
| Ứng dụng: | Kho |
| Kỹ thuật: | Hàn dệt |
Thùng lưới dây xuyên lỗ với nắp cho sử dụng công nghiệp
| Tên sản phẩm: | giỏ thép không gỉ |
|---|---|
| Đa mục đích: | Có thể được sử dụng để lưu trữ các vật dụng khác nhau như đồ chơi, quần áo và đồ dùng văn phòng |
| Vị trí phòng trưng bày: | Không có |
Vị trí an toàn Giỏ lưới kim loại Cấu trúc nhỏ gọn
| Tên sản phẩm: | Vị trí an toàn Giỏ lưới kim loại Cấu trúc nhỏ gọn |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép không gỉ, 316.304, Monel, Đồng |
| Ứng dụng: | Bộ lọc, tấm chắn EMI, Lưới bảo vệ, Lưới thép dệt, Tấm lót Demiter |


