ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel mesh basket ] การจับคู่ 32 ผลิตภัณฑ์.
ตะกร้าตาข่ายสแตนเลสสั่งทำพิเศษ เส้นผ่านศูนย์กลางรู 8 มม. สำหรับการกรอง สีเงิน
| สี: | เงิน |
|---|---|
| การใช้งาน: | พื้นที่จัดเก็บ |
| ชื่อสินค้า: | ตะกร้าสแตนเลส |
ตัวกรองตาข่ายสแตนเลส 316/316L แบบกำหนดเองสำหรับอุตสาหกรรม
| ชื่อการผลิต: | ตัวกรองตาข่ายสแตนเลส |
|---|---|
| สำคัญ: | ปรับแต่งในการใช้งานทางอุตสาหกรรม |
| การรักษาพื้นผิว: | การขัดด้วยไฟฟ้าดองกรด |
ตะกร้าลวดสแตนเลสทนทาน ความจุ 500-2000 กรัม ขนาดสั่งทำพิเศษ
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | สั่งทำพิเศษ |
|---|---|
| อเนกประสงค์: | สามารถใช้ในการตั้งค่าต่างๆ เช่น บ้าน สำนักงาน และโรงรถ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางรู: | 3mm, 5mm, 8mm และกำหนดเอง |
การฆ่าเชื้อเหล็ก Mesh กระเป๋าบรรจุกล่อง Wire Mesh สําหรับกําเนิดควันเย็น
| ออกแบบ: | การออกแบบตาข่ายแบบเปิดเพื่อการมองเห็นและการระบายอากาศ |
|---|---|
| การใช้งาน: | พื้นที่จัดเก็บ |
| เทคนิค: | การเชื่อมที่ทอ |
เครื่องกรองน้ําแบบสแตนเลส สายสแตนเลสสแตนเลส สะอาดน้ํา ด้วยเครื่องกรองน้ําน้ําโลหะ
| ชื่อการผลิต: | ตัวกรองฝักบัวโลหะ |
|---|---|
| สำคัญ: | น้ำทอธรรมดา |
| การรักษาพื้นผิว: | การขัดด้วยไฟฟ้าดองกรด |
ผิวเรียบ กล่องโลหะ Mesh กระเป๋า ไม่เป็นพิษและไม่มีรส ลักษณะสีเงิน
| ชื่ออื่น: | เครื่องกำเนิดควันเย็น |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| ความจุ: | 500-2000g |
ตะกร้าสแตนเลสแบบกำหนดเองอเนกประสงค์ พื้นผิวเรียบ และโรงรถ
| ชื่อสินค้า: | ตะกร้าสแตนเลส |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางรู: | 3mm, 5mm, 8mm และกำหนดเอง |
| พื้นผิว: | เรียบ |
ห้องปฏิบัติการ สาย Mesh กระเป๋า สแตนเลส สแตนเลส อุณหภูมิสูง Sterilization สายผง
| ชื่อการผลิต: | การฆ่าเชื้อด้วยอุณหภูมิสูงด้วยสเตนเลสสตีลสำหรับห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| คำสำคัญ: | กระเป๋าสะพายสาย Mesh |
| เทคนิค: | การเชื่อมที่ทอ |
ตะแกรงลวดตาข่ายกันสนิม เครื่องรมควันเย็น การเชื่อมแบบสาน
| อเนกประสงค์: | สามารถใช้จัดเก็บสิ่งของต่างๆ เช่น ของเล่น เสื้อผ้า และอุปกรณ์สำนักงาน |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ตะกร้าสแตนเลส |
| ที่ตั้งโชว์รูม: | ไม่มี |
ตะกร้าลวดตาข่ายพรีเมี่ยม | ตะกร้าเก็บของระบายอากาศพร้อมฝาปิดล็อค
| ชื่อสินค้า: | ตะกร้าลวดตาข่ายพรีเมี่ยม | ตะกร้าเก็บของระบายอากาศพร้อมฝาปิดล็อค |
|---|---|
| การใช้งาน: | พื้นที่จัดเก็บ |
| เทคนิค: | การเชื่อมที่ทอ |


