Tất cả sản phẩm
Kewords [ wire mesh storage basket ] trận đấu 39 các sản phẩm.
Vật liệu thân thiện với môi trường Giỏ dây hàn có thiết kế tay cầm
| Tên sản phẩm: | Vật liệu thân thiện với môi trường Giỏ dây hàn có thiết kế tay cầm |
|---|---|
| Đa mục đích: | Có thể được sử dụng để lưu trữ các vật dụng khác nhau như đồ chơi, quần áo và đồ dùng văn phòng |
| Vị trí phòng trưng bày: | Không có |
Hiệu quả lọc cao Phần tử kim loại xốp thiêu kết Không rò rỉ
| Tên sản phẩm: | Hiệu quả lọc cao Phần tử kim loại xốp thiêu kết Không rò rỉ |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép không gỉ, 316.304, Monel, Đồng |
| Ứng dụng: | Bộ lọc, tấm chắn EMI, Lưới bảo vệ, Lưới thép dệt, Tấm lót Demiter |
Đầu ra lọc có độ tinh khiết cao Bộ lọc kim loại thiêu kết Tốc độ dòng chảy nhanh
| Tên sản phẩm: | Đầu ra lọc có độ tinh khiết cao Bộ lọc kim loại thiêu kết Tốc độ dòng chảy nhanh |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép không gỉ, 316.304, Monel, Đồng |
| Ứng dụng: | Bộ lọc, tấm chắn EMI, Lưới bảo vệ, Lưới thép dệt, Tấm lót Demiter |
Bàn cỏ kim loại lưới bề mặt mịn không độc hại và vô vị Đặc điểm màu bạc
| tên khác: | Máy tạo khói lạnh |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Dung tích: | 500-2000g |
Cái giỏ thép không gỉ tùy chỉnh đa năng bề mặt nhẵn và gara
| Tên sản phẩm: | giỏ thép không gỉ |
|---|---|
| đường kính lỗ: | 3 mm, 5 mm, 8 mm và tùy chỉnh |
| Bề mặt: | Trơn tru |
Giỏ lưới thép không gỉ bền bỉ, dung tích 500-2000g, kích thước tùy chỉnh
| Đường kính dây: | tùy chỉnh thực hiện |
|---|---|
| Linh hoạt: | Có thể được sử dụng trong nhiều môi trường khác nhau như gia đình, văn phòng và nhà để xe |
| đường kính lỗ: | 3 mm, 5 mm, 8 mm và tùy chỉnh |
Giỏ lưới thép không gỉ tùy chỉnh đường kính lỗ 8mm màu bạc dùng để lọc
| Màu sắc: | Bạc |
|---|---|
| Ứng dụng: | Kho |
| Tên sản phẩm: | giỏ thép không gỉ |
Nâng cấp giỏ lưới dệt bằng thép không gỉ Lưới BBQ cho món nướng
| Tên sản phẩm: | Nâng cấp giỏ lưới dệt bằng thép không gỉ Lưới BBQ cho món nướng |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| Cách sử dụng: | Bếp Nấu ăn\Làm bánh\BBQ\Hút thuốc |
Hiệu suất chống trượt Lưới kim loại đục lỗ Vật liệu thân thiện với môi trường
| Tên sản phẩm: | Hiệu suất chống trượt Lưới kim loại đục lỗ Vật liệu thân thiện với môi trường |
|---|---|
| Ứng dụng: | Bộ lọc, Màn hình, Lưới bảo vệ, trang trí, Tường rèm |
| Vật liệu: | Dây thép không gỉ, Lưới dây đen, Thép carbon thấp, Tấm nhôm, Tấm sắt |


