Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel filter screen ] trận đấu 88 các sản phẩm.
Kích thước lỗ đồng nhất Bộ lọc lưới thiêu kết Kiểm soát tốc độ dòng chảy hoàn hảo
| Tên sản phẩm: | Kích thước lỗ đồng nhất Bộ lọc lưới thiêu kết Kiểm soát tốc độ dòng chảy hoàn hảo |
|---|---|
| hôn nhân:: | Thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
| Ứng dụng: | Lọc khí / lỏng / bột |
Ngăn chặn các mảnh vụn Bộ lọc lưới thép thiêu kết hiệu quả Tỷ lệ thấm cao
| Tên sản phẩm: | Ngăn chặn các mảnh vụn Bộ lọc lưới thép thiêu kết hiệu quả Tỷ lệ thấm cao |
|---|---|
| hôn nhân:: | Thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
| Ứng dụng: | Lọc khí / lỏng / bột |
Tuổi thọ dài Bộ lọc lưới thiêu kết Tách lưới mịn
| Tên sản phẩm: | Tuổi thọ dài Bộ lọc lưới thiêu kết Tách lưới mịn |
|---|---|
| hôn nhân:: | Thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
| Ứng dụng: | Lọc khí / lỏng / bột |
Không đổ vật liệu Lưới thiêu kết Bộ lọc bụi khí
| Tên sản phẩm: | Không đổ vật liệu Lưới thiêu kết Bộ lọc bụi khí |
|---|---|
| hôn nhân:: | Thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
| Ứng dụng: | Lọc khí / lỏng / bột |
Kiểm soát tốc độ dòng chảy hoàn hảo Lưới lọc thiêu kết Tách dầu tách nước
| Tên sản phẩm: | Kiểm soát tốc độ dòng chảy hoàn hảo Lưới lọc thiêu kết Tách dầu tách nước |
|---|---|
| hôn nhân:: | Thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
| Ứng dụng: | Lọc khí / lỏng / bột |
SS 304 316 316L Các yếu tố bộ lọc kim loại để lọc nhiệt độ cao
| Nhiệt độ hoạt động: | Lên tới 300°C |
|---|---|
| Khả năng tương thích: | Tương thích với nhiều loại chất lỏng |
| Hiệu quả loại bỏ: | Lên tới 99,9% |
Giá đỡ phần tử lọc dạng tấm đục lỗ tròn cho lọc công nghiệp
| Tùy chỉnh: | Kích thước, hình dạng lỗ, kích thước lỗ, vật liệu, v.v. |
|---|---|
| độ dày: | 0,2mm - 20mm |
| Vật liệu: | Thép không gỉ, nhôm, thép mạ kẽm, đồng thau, đồng, v.v. |
Bộ lọc màn hình lưới SS có khả năng chống dòng chảy thấp Thích hợp cho khí có độ tinh khiết cao
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc màn hình lưới SS có khả năng chống dòng chảy thấp Thích hợp cho khí có độ tinh khiết cao |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại, thép không gỉ, nylon, 316L, thép cacbon |
| Hình dạng lỗ: | Hình vuông, hình tròn, micropore, hình elip, v.v., hình chữ nhật |
Dễ dàng vệ sinh và thay thế bộ lọc kim loại 1 inch đến 12 inch, bề mặt hoàn thiện đánh bóng điện
| Nhiệt độ hoạt động: | Lên tới 300°C |
|---|---|
| Xếp hạng lọc: | 0,5-200 micron |
| Áp suất tối đa: | lên đến 10.000 psi |
Ngoại hình đẹp Màn hình đục lỗ Kim loại Thép chống gỉ mạ kẽm
| Tên sản phẩm: | Ngoại hình đẹp Màn hình đục lỗ Kim loại Thép chống gỉ mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Bộ lọc, Màn hình, Lưới bảo vệ, trang trí, Tường rèm |
| Vật liệu: | Dây thép không gỉ, Lưới dây đen, Thép carbon thấp, Tấm nhôm, Tấm sắt |


