Tất cả sản phẩm
Kewords [ wire mesh filter cartridge ] trận đấu 38 các sản phẩm.
Bộ lọc lưới dây thiêu kết 1/4" 1/2" cho lọc chất lỏng và khí hiệu quả
| Tên sản xuất: | Bộ lọc lưới điện thiêu thi |
|---|---|
| Chìa khóa: | Tốc độ khẩu độ ≥40% cho lọc chất lỏng và khí hiệu quả |
| Xếp hạng lọc: | 1-200 micron |
Ống lọc lưới thép không gỉ 304 316 316L / Hộp lọc kim loại
| Ứng dụng: | lọc công nghiệp |
|---|---|
| Kết nối cuối cùng: | Ren, mặt bích hoặc hàn |
| Chứng chỉ: | ISO 9001: 2015 Chứng nhận |
Hộp lọc thiêu kết có thể khử trùng ở nhiệt độ cao Chi phí vận hành thấp hơn
| Tên sản phẩm: | Hộp lọc thiêu kết có thể khử trùng ở nhiệt độ cao Chi phí vận hành thấp hơn |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Hộp lọc thiêu kết chống ăn mòn Chống rỉ
| Tên sản xuất: | Hộp lọc thiêu kết chống ăn mòn Chống rỉ |
|---|---|
| Xếp hạng lọc: | 1-200 micron |
| tỷ lệ khẩu độ: | ≥40% |
Phần tử lọc lưới thiêu kết có tuổi thọ cao tương thích với nhiều bộ lọc khác nhau
| Tên sản phẩm: | Phần tử lọc lưới thiêu kết có tuổi thọ cao tương thích với nhiều bộ lọc khác nhau |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |
Lưới dây dệt kim đường kính 0.15-0.32 MM Lọc tùy chỉnh
| Mở lưới: | 0,5mm-5mm |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Được sử dụng như lọc không khí và chất lỏng. |
| Người mẫu: | 200-400 |
Phần tử lọc thiêu kết lưới thép có độ dày thành ≥1,7mm và tốc độ lỗ hở ≥40%
| Tỉ trọng: | 4,5-5,5 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | Lên đến 500 ° C. |
| Tính thấm không khí: | ≥600 l / dm² / phút |
Bộ lọc bột kim loại thiêu kết cấp thực phẩm cho lọc cấp micromet
| Tên sản xuất: | Bộ lọc lưới điện thiêu thi |
|---|---|
| Chìa khóa: | Tốc độ khẩu độ ≥40% cho lọc chất lỏng và khí hiệu quả |
| Xếp hạng lọc: | 1-200 micron |
Phần tử lọc kim loại thiêu kết bền bỉ, tuổi thọ cao, lọc bột kim loại thiêu kết
| Tên sản xuất: | Bộ lọc lưới điện thiêu thi |
|---|---|
| Chìa khóa: | Tốc độ khẩu độ ≥40% cho lọc chất lỏng và khí hiệu quả |
| Xếp hạng lọc: | 1-200 micron |
Bộ lọc kim loại thiêu kết có thể khử trùng ở nhiệt độ cao Thích hợp cho lọc chất lỏng
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc kim loại thiêu kết có thể khử trùng ở nhiệt độ cao Thích hợp cho lọc chất lỏng |
|---|---|
| sức mạnh: | 0,3 kg |
| Đường viền bộ lọc: | viền nhôm |


